กรุณารอสักครู่
TH EN
 

ผู้บริหาร สสว. : Executives

ผู้บริหารสำนักงานส่งเสริมวิสาหกิจ

ขนาดกลางและขนาดย่อม


นาย วีระพงศ์ มาลัย
Mr. Veerapong Malai
ผู้อำนวยการสำนักงานฯ
Director General
02-298-3002
veerapong@sme.go.th

  • นางสาว วิมลกานต์ โกสุมาศ
    Miss Wimonkan Kosumas รองผู้อำนวยการสำนักงานฯ
    Deputy Director General
    02-298-3014
    wimonkan@sme.go.th

  • นาย อัครพงศ์ ศรีสุพรรณดิฐ
    Mr. Akkarabhong Srisupandit รองผู้อำนวยการสำนักงานฯ
    Deputy Director General
    02-298-3005
    akkarabhong@sme.go.th

  • นาง พลาริน แย้มจินดา ผู้อำนวยการกลุ่มงานนโยบายและยุทธศาสตร์
    รักษาการแทนในตำแหน่งรองผู้อำนวยการสำนักงานฯ
    รักษาการแทนในตำแหน่งผู้อำนวยการฝ่ายทรัพยากรบุคคล
    Unit Director of Policy Strategy,
    Acting Deputy Director General,
    Acting Department Director of Human Resources
    02-298-3110
    palarin@sme.go.th

ผู้อำนวยการกลุ่มงานและผู้อำนวยการฝ่าย
  • นาง สุทธิกานต์ มาสำราญ
    Mrs. Sutthikan Masamran ผู้อำนวยการกลุ่มงานส่งเสริม
    และประสานเครือข่าย
    Unit Director of Business
    Network Promotion
    and Coordination
    02-298-3192
    sutthikan@sme.go.th

  • นาง อภิรดี ขาวเธียร
    Mrs. Apiradee Khaodhiar ผู้อำนวยการฝ่ายนโยบาย
    และแผนส่งเสริม SME
    Department Director of
    SME Policy and Planning
    02-298-3289
    apiradee@sme.go.th

  • นาง พิมลภา สุวพาณิช
    Mrs. Pimolapar Suwaphanich ผู้อำนวยการ ฝ่ายติดตาม
    และประเมินผล กำกับดูแล
    งานติดตามและประเมินผล
    การส่งเสริม SME
    และดำเนินงานสำนักงาน
    Department Director of
    Monitoring and Evaluation
    02-298-3274
    pimolapar@sme.go.th

  • ผู้อำนวยการฝ่ายกลยุทธ์องค์กร
    Department Director of
    Strategy Management
    02-298-3275
    @sme.go.th

  • ผู้อำนวยการฝ่ายวิเคราะห์
    สถานการณ์และเตือนภัย
    ทางเศรษฐกิจ
    Department Director of
    Economic Analysis and
    Risk Warning
    02-298-3072
    @sme.go.th

  • นาย เวชยันต์ สนิทวงศ์ ณ อยุธยา
    Mr. Vejchayan Sanitwong na ayudhaya ผู้เชี่ยวชาญพิเศษประจำสำนักงาน
    รักษาการแทนในตำแหน่ง
    ผู้อำนวยการกลุ่มงานบริหาร
    Acting Unit Director of
    General Administration
    02-298-3029
    vejchayan@sme.go.th

  • นาย วิทวัส ล่ำซำ
    Mr. Wittawat Lamsam ผู้อำนวยการฝ่ายความร่วมมือ
    ระหว่างประเทศ
    Department Director of
    International Cooperation
    02-298-3225
    wittawat@sme.go.th

  • นาย นิมิตร วงศ์จันทร์
    Mr. Nimitr Wongjun ผู้อำนวยการฝ่ายกฎหมาย
    Department Director of
    Legal Affairs
    02-298-3241
    nimitr@sme.go.th

  • นางสาว ยุวดี เต็มรังษี
    Miss Yuwadee Temrungsee รองผู้อำนวยการฝ่าย
    รักษาการแทนในตำแหน่ง
    ผู้อำนวยการฝ่ายบริหารกลาง
    Deputy Department Director
    of Central Administration,
    Acting Department Director
    of Central Administration
    02-298-3136
    yuwadee@sme.go.th

  • นาย วชิระ แก้วกอ
    Mr. Wachira Kaewkor ผู้อำนวยการฝ่ายประสาน
    เครือข่ายผู้ให้บริการ SME
    รักษาการแทนในตำแหน่ง
    ผู้อำนวยการกลุ่มงานข้อมูล
    และสถานการณ์
    Department Director of
    SME Service Provider
    Coordination, Acting Unit
    Director of Data and
    Situation
    02-298-3162
    wachira@sme.go.th

  • นาง ลักขณา ตั้งจิตนบ
    Mrs. Luckana Tangchitnob ผู้อำนวยการฝ่ายส่งเสริม
    ธุรกิจ SME
    Department Director of
    Promoting SME Businesses
    02-298-3064
    luckana@sme.go.th

  • นางสาว นัฏฐา ตุณสุวรรณ
    Miss Nuttha Toonsuwan รองผู้อำนวยการฝ่าย
    ข้อมูลและสารสนเทศ
    รักษาการแทนในตำแหน่ง
    ผู้อำนวยการฝ่ายข้อมูล
    และสารสนเทศ
    Deputy Department Director
    of Data and Information,
    Acting Department Director
    of Data and Information
    02-298-3066
    nuttha@sme.go.th

  • นาย ปกิติศักดิ์ ลิมปิฐาภรณ์
    Mr. Pakitisak Limpithaporn รองผู้อำนวยการฝ่าย
    รักษาการแทนในตำแหน่ง
    ผู้อำนวยการฝ่ายอำนวยการ
    Deputy Department Director
    of the Director General Office,
    Acting Department Director
    of the Director General Office
    02-298-3029
    pakitisak@sme.go.th